* WE ARE MV18 - มงคลวิทย์รุ่นที่ 18 *
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
* WE ARE MV18 - มงคลวิทย์รุ่นที่ 18 *

* WE ARE MV18 *

You are not connected. Please login or register

New!!! แจกคับผม KR MV อัพเมื่อวันที่ 26/08/2009 Hot!!

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Admin

Admin
Admin
Admin

[size=18pt]หวาดดีทุกๆคนนะคับ หน้านี้ผมแจก KR MV ใหม่ [/size]
[size=19pt]อยากได้อะไรก็บอกผมนะคับจะหามาให้ อยากไรก็อย่าลืม [size=19pt]
ขอบคุณผมด้วยละครับ
[/size]
[size=16pt][/size]
[size=15pt]
[/size]

[size=14pt]เพลงใหม่ๆที่ผมหามาให้และอัพเอง
ติดพาสใส่ lnwcom นะครับ

[/size]

[size=14pt]จะอัพเป็น MV KR ให้นะครับ
97.5 FM Seed top 20 Chart

Update : 27 กรกฏาคม 2552[/size]

New!!! แจกคับผม KR MV อัพเมื่อวันที่ 26/08/2009 Hot!! Http:
[size=14pt]อันดับที่ 1 ราตรีสวัสดิ์ (Goodnight) - ฟักกลิ้ง ฮีโร่ Feat. ธีร์ ไชยเดช (อัพเสร็จแล้วครับ)
[/size]
ก่อนโหลด ขอบคุณซักหน่อยนะครับ
New!!! แจกคับผม KR MV อัพเมื่อวันที่ 26/08/2009 Hot!! Http:[size=14pt]อันดับที่ 2 Ready For Love - TaTa Young (อัพเสร็จแล้วครับ)
[/size]
อันดับที่ 3 คนไม่เคยถูกรัก - ฟลุ๊ค The Star 5
อันดับที่ 4 ขอร้อง - แดน วรเวช ดานุวงศ์
อันดับที่ 5 รักแท้แพ้ไม่รัก - เล้าโลม
อันดับที่ 6 วีน - ตีน่า
อันดับที่ 7 เพราะ - BABY ZITTERS
อันดับที่ 8 แลกทั้งใจแค่ได้รักเธอ - ดิว The Star 5
อันดับที่ 9 เลิกกับฉันได้มั้ย - ขนมจีน
อันดับที่ 10 นอนน้อย - แชมป์ ศุภวัฒน์
อันดับที่ 11 เพิ่งจะรู้ - Lazy Sunday Feat.แพรว คณิตกุล
อันดับที่ 12 บทที่ ๑ [Lesson 1] - จุ๋ย จุ๋ย
อันดับที่ 13 วันฝนพรำ - Basket Band
อันดับที่ 14 งดเศร้าเข้าพรรษา - Buddha Bless
อันดับที่ 15 กอด - Nos
อันดับที่ 16 ปล่อยตัวปล่อยใจ - รุจ The Star 4
อันดับที่ 17 เนื้อคู่ - Boy Peacemaker
อันดับที่ 18 Sexy Bad Girl (feat. TJ) - พายุ
อันดับที่ 19 ไม่มีหัวใจ...ไร้สมอง - NOS
อันดับที่ 20 อีกไม่นาน - จุ๋ย จุ๋ย

[size=14pt]ขอได้นะครับเดี๋ยวจะจัดให้ถ้ามีเวลา
[/size]

[move]ส่วน kr mv ที่หายไปอยู่ด้านล่างนะ ขอตัวทำงานก่อนนะ[/move]

http://mv18.forumk.biz

mublue

mublue

แต้งงงงงงงง

ArJiw

ArJiw

ก้อดี

กูชอบราตรีสวัสดิ์

nineteep

nineteep

อืมขอบคุงนะครับ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]